Queen Darleen – Tawire [Free Mp3 Download] And Lyrics

Queen Darlene – Tawire

 

 

Fast rising Tanzanian Diva Queen Darleen drops a fresh tune titled Tawire

 

Lyrics;

Advertising that works - yX Media

Aaah Ssshhh!  Ratata Tatata! Aaah! Aaah! Aaah! Haaa! Tawire!(Surprise) Tawire! Tawire! Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Wanakuvuta(eh) Kila unapotafuta Ukizikuta(eh) Wanazingira ukuta Ata uwe na guta(eh) Akili zinawaruka Wanaroga duka(eh) Mpaka banda la sambusa Wanapiga manyanga(eh) Usijenge ubaki kupanga Wanachanganya waganga(eh) Wa Pemba, Tanga, Sumba, Wanga Makili kili na ma fili fili  Tunayakemea yapotee, Amina! Madili dili mwana mbili mbili Na mitonyo yote ilegee, Amina!    Wamekalia migoda  Wanataka kukuroga Wachawi dumba watangoja Weka Mungu kwako uwe namba moja Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Wanakatisha tamaa Watakupa ukichaa Wanafelisha  Ukiwakalisha ndo wanazidi kushagaa Kila kona kila baa Kila toto ya mtaa Ukifanikiwa walokubania Wanabaki wakishangaa Unaomba afukuzwe kazi We ukapandishwe ngazi Kisa mapenzi unataka mwenzio Aachwe unavunja nazi (Kisa mapenzi unataka mwenzio) (Aachwe unavunja nazi) Wamekalia vigoda  Wanataka kukuroga Wachawi dumba watangoja Weka Mungu kwako awe namba moja Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire ‘Hallo simu ilikata’ ‘Hallo babu, basi ndo hivyo’ ‘Maana miaka kumi sasa’  ‘Anakwenda anarudi’ ‘Mimi nachotaka ni kitu kimoja tu’ ‘Ikiwezekana familia yake yote inipende’ ‘Nipate nyumba na ndoa pia’ ‘Niwache kwa kuzalilika Insta’ Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Tawire, Tawire Mganga tawire

 

 

 

Watch Video Below;

 

Download

 

 

 

 

 

loading...

Leave a Reply